มาสมัครกันเยอะๆนะครับ^^
มาสมัครกันเยอะๆนะครับ^^
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

คนที่หน้าตาคราย"อิชิมารุ งิน"

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
bambo005
เอสปาด้า#4
เอสปาด้า#4
bambo005

คนที่หน้าตาคราย"อิชิมารุ งิน" Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คนที่หน้าตาคราย"อิชิมารุ งิน"   คนที่หน้าตาคราย"อิชิมารุ งิน" EmptyWed Apr 06, 2011 7:27 pm

นี่คือ"อิชิมารุ งิน"
[You must be registered and logged in to see this image.]

---------------------------------------------------------------------------------------------------

และนี่คือคนี่หน้าตาครายๆงินครับ

1.
[You must be registered and logged in to see this image.]

2.

3.

ผมหามาได้แค่นี้แหละครับ ต้องขอโทษจริง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Ginzistor
หน่วยพิทักษ์ที่ 3
หน่วยพิทักษ์ที่ 3
Ginzistor

คนที่หน้าตาคราย"อิชิมารุ งิน" Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คนที่หน้าตาคราย"อิชิมารุ งิน"   คนที่หน้าตาคราย"อิชิมารุ งิน" EmptyWed Apr 06, 2011 7:36 pm

เหมือนตรงไหนฟร่ะ??

55555 แต่ฮาดีๆ
http://bleachfc.forumth.com
Pokawit
เอสปาด้า#1
เอสปาด้า#1
Pokawit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คนที่หน้าตาคราย"อิชิมารุ งิน"   คนที่หน้าตาคราย"อิชิมารุ งิน" EmptyWed Apr 06, 2011 7:37 pm

ผมว่าไม่มีใครคล้ายเลยนะครับ รูป 2 กับ 3 นี่ไม่มีส่วนคล้ายเลย แต่ไม่เป็นไรครับ ผมจะขอบคุณคุณในถานะที่ คุณมีความพยายามหามาให้พวกเราชมนะครับ

คนที่หน้าตาคราย"อิชิมารุ งิน"
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1