มาสมัครกันเยอะๆนะครับ^^
มาสมัครกันเยอะๆนะครับ^^
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ)

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ)   ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ) EmptyMon Apr 04, 2011 1:16 pm

Match 1 Edge (c) vs Alberto Del Rio (World Heavyweight)

Edge ชนะไปด้วย การ Spear Alberto

Match 2 Rey Mysterio vs Cody Rhodes

Cody ชนะไปด้วยการ เอา สนับเข่า มา ฟาด หัวของ Rey

Match 3 Team Big Show vs The Corre

Team Show ชนะด้วยการ ใช้ หมัดพลังยักษ์ ต่อยไปที่ Slater

Match 4 Randy Orton vs CM Punk

Orton ชนะด้วยการ RKO ใส่ Punk

Match 5 Jerry Lawler vs Michael Cole SG คือ STSA

Lawler ชนะด้วย ท่า Angle Lock ใส่ Cole ?????

ท้ายแมตซ์ GM ส่งข้อความมาบอกว่า ฝั่ง Lawler โกง เลยให้ Cole ชนะ

Match 6 The Undertaker vs Triple H

Taker ชนะด้วยท่า Hell's Gate ทำให้ได้ สถิติ ใหม่ไปได้เลย 19 - 0 !!!

Match 7 Snooki & Trish Stratus & John Morrison vs LayCool & Dolph Ziggler (w/ Vickie *u)

Team Snooki ชนะไปด้วยท่า ตีลังกา Splash

Match 8 The Miz (c) vs John Cena (WWE C)

แพ้ไปทั้งคู่ เนื่องจาก กรรมการ นับ ถึง 10

ท้ายแมตซ์ The Rock ให้ เริ่มแมตซ์ใหม่โดย ไม่มี Count Out ด้วย

Match 8 The Miz (c) vs John Cena (WWE C)

Miz ชนะด้วย The Rock มา Rock Bottom แล้วให้ Miz กด

เครดิต : [You must be registered and logged in to see this link.]
ขึ้นไปข้างบน Go down
sermpat2000
หน่วยพิทักษ์ที่ 5
หน่วยพิทักษ์ที่ 5
sermpat2000

ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ)   ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ) EmptyMon Apr 04, 2011 1:27 pm

ขอบคุณครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ)   ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ) EmptyMon Apr 04, 2011 1:34 pm

sermpat2000 พิมพ์ว่า:
ขอบคุณครับ

ไม่เป็นไรหรอกครับ ถ้ามี PPV ไหนอีก ผมจะเอา ลง ให้ครับ
Pokawit
เอสปาด้า#1
เอสปาด้า#1
Pokawit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ)   ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ) EmptyWed Apr 06, 2011 10:14 am

นี่ของจริงหรือแต่งกันเล่นๆครับถ้าของจริงก็ดี ออตันชนะ :twisted:
Ginzistor
หน่วยพิทักษ์ที่ 3
หน่วยพิทักษ์ที่ 3
Ginzistor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ)   ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ) EmptyWed Apr 06, 2011 3:34 pm

Pokawit พิมพ์ว่า:
นี่ของจริงหรือแต่งกันเล่นๆครับถ้าของจริงก็ดี ออตันชนะ :twisted:

ของจริงสิครับ !!

สงสาร(รถ) Del Rio มาก!!
http://bleachfc.forumth.com

ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» สมัคร ครับ จาก บอล