มาสมัครกันเยอะๆนะครับ^^
มาสมัครกันเยอะๆนะครับ^^
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สมัคร ครับ จาก บอล

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

สมัคร ครับ จาก บอล Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สมัคร ครับ จาก บอล   สมัคร ครับ จาก บอล EmptySun Apr 03, 2011 6:38 pm

ชื่อ : Mukujoe besema
วันเกิด : 16 กุมภา
ส่วนสูง : 6 ฟุต 1 นิ้ว
น้ำหนัก : 253 ปอนด์
ชื่อดาบฟันวิญญาณ : มุจิโกะ
คำปลดปล่อย : จง กำจัด เหล่าร้าย มุจิโกะ
ความชอบส่วนตัว : ชอบ ดูทีวี โดย ไม่แบ่งให้ใครดู
ความถนัดส่วนตัว : ถนัด เรื่อง การใช้ดาบ สามารถ หลับตา สู้ได้
อาหารที่ชอบ : ราเม็ง
อาหารที่ไม่ชอบ : อาหาร ทะเล ทุกอย่าง
การพักผ่อนสบายๆในวันหยุด : นอนหลับ :lol:
ประวัติ : นักดาบ ที่มาจาก ญี่ปุ่น เขา ถนัดเรื่อง การใช้ดาบ เขา คือ นักแม่น ดาบ เขา หลับตาต่อสู้ได้ ดาบ มุจิโกะ คือ เพื่อนคนแรก ของ เขา เขา เลย ถนัด ใน การใช้ มุจิโกะ ได้แม่นยำ เขา ชอบช่วยเหลือ เพื่อน และ เขาไม่ยอมให้ ศัตรู ชนะเป็น อัน เด็ดขาด :(

พลังโจมตี : 90
พลังป้องกัน : 50
การเคลื่อนไหว : 60
วิถีมาร/แรงกดดันวิญญาณ : 40
ภูมิปัญญา : 40
พลังกาย : 20

บรรยายความสามารถตัวเอง(ห้ามเว่อร์กว่าสเตตัสตัวเอง) : เขามีพลังโจมตี ที่ดี แถม พลัง ป้องกัน เขา ก็เหลือเชื่อ ครับ แถม มี การเคลื่อนไหว ที่เร็วด้วย นะครับ แแรง กดดันวิญญาณ เขาก็ดีครับ เขา มี ปัญญา ที่ดี แถมมี พลังกาย ไม่ค่อยดี แต่ มี พลังโจมตี ที่ดีมากๆ ด้วยนะครับ สุดยอดจริงครับ
ดาบฟันวิญญาณ
ขั้นต้น (ชิไค)
ชื่อ : โกริโกะ
คำปลดปล่อย : จง...ทำลาย คู่ต่อสู้
ลักษณะ : มีที่จับ เป็น สีดำ รูป หัวกระโหลก และ ปลายดาบ แหละ มากๆ
ความสามารถ : เป็นดาบ ธาตุ มืด สามารถ ทำให้ คู่ ต่อสู้ มืน ได้

ขั้นบันไค (เอสปาด้าไม่ต้องใส่)
ชื่อ : โซริ
ลักษณะ : มี ปลายดาบ แหลมๆ ที่จับ เป็น รูป ตัว S
ความสามารถ : สามารถ สะกด จิต คู่ต่อสู้ได้

ชื่อท่า(3ท่า) : ชิชิโกะ ซูมะ
- กระโดด ม้วน ตัวฟันดาบ แรงๆ
รายละเอียด : โซริ พันเซฟ
- หมุนตัว แล้ว ดาบก็ จะลอย ไปใส่ คู่ต่อสู้
รายละเอียด : เยคุราน (ท่าไม้ตาย)
- กระโดด ขึ้นที่สูง แล้ว โดด ลงมาเอา ดาบ ฟันหัว คู่ต่อสู้

อยู่ฝั่ง : ยมทูต
สังกัดหน่วย/ลำดับเอสปาด้า : เอสปาดา # 5
รูปตัวละคร(ขอตัวละครในเรื่อง Bleach) : [You must be registered and logged in to see this image.]
ใครชวนมา: sermpat2000
🎅

แก้ไขล่าสุดโดย ball500211500 เมื่อ Tue Apr 05, 2011 5:27 am, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
bambo005
เอสปาด้า#4
เอสปาด้า#4
bambo005

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัคร ครับ จาก บอล   สมัคร ครับ จาก บอล EmptyMon Apr 04, 2011 1:33 pm

รบกวนแก้ไขตรงบรรยายความสามารถตัวเองเพราะแบบว่ามัน เทพเกินไปนะ่ครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัคร ครับ จาก บอล   สมัคร ครับ จาก บอล EmptyMon Apr 04, 2011 1:45 pm

แก้ไข แล้วครับ ขอบคุณ ครับ ที่บอก ไม่งั้น เทพ แน่ๆ :suspect:
bambo005
เอสปาด้า#4
เอสปาด้า#4
bambo005

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัคร ครับ จาก บอล   สมัคร ครับ จาก บอล EmptyMon Apr 04, 2011 1:54 pm

เิอิ้ก เอิ้ก ผมว่ามันยังเทพยุนะครับ
bambo005
เอสปาด้า#4
เอสปาด้า#4
bambo005

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัคร ครับ จาก บอล   สมัคร ครับ จาก บอล EmptyMon Apr 04, 2011 2:03 pm

ผ่านครับ ขอบคุณที่สมัครนะครับ
Ginzistor
หน่วยพิทักษ์ที่ 3
หน่วยพิทักษ์ที่ 3
Ginzistor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัคร ครับ จาก บอล   สมัคร ครับ จาก บอล EmptyMon Apr 04, 2011 7:29 pm

ช้าก่อน! บอลจงดูตรงนี้ให้ดีๆ

อยู่ฝั่ง : ยมทูต
สังกัดหน่วย/ลำดับเอสปาด้า : เอสปาดา # 5

เป็น ยมทูต แต่อยู่เอสปาด้า -*- มาแก้ด่วนครับ

แล้วรูปขอเป็น กริมจอร์ แจ๊กเกอแจ๊ก ได้ไหม? จะได้ง่ายต่อการทำ BFC Magazineอ่ะ
http://bleachfc.forumth.com
Pokawit
เอสปาด้า#1
เอสปาด้า#1
Pokawit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัคร ครับ จาก บอล   สมัคร ครับ จาก บอล EmptyMon Apr 04, 2011 8:00 pm

ผมขำตรง<ไม่ได้เจตนาปั๊ม>ที่คุณบอกว่า "ฟัน ดาบแรงๆ ถ้าโดน คู่ต่อสู้ คู่ต่อสู้ จะ เลือดออก พร้อม ล้มลงไป"
แล้วใครโดนฟันแล้วไม่เลือดออกมั่งอะครับ จะแก้ไม่แก้ก็ได้แล้วแต่
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัคร ครับ จาก บอล   สมัคร ครับ จาก บอล EmptyTue Apr 05, 2011 5:27 am

แก้ให้แล้วครับ <คราวนี้ได้แก้ เยอะ แฮะ > :)

สมัคร ครับ จาก บอล
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ขอ สมัคร ด้วย นะ ฮะ
» ผล Wrestlemania ครั้งที่ 27 ครับ (แบบคร่าว ๆ)