มาสมัครกันเยอะๆนะครับ^^
มาสมัครกันเยอะๆนะครับ^^
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY

Go down 
3 posters

คุณชอบทรงผมไหนมากกว่ากัน
1.ทรงผมแรก
ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY Vote_lcap67%ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY Vote_rcap
 67% [ 4 ]
2.ทรงผมใหม่
ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY Vote_lcap33%ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY Vote_rcap
 33% [ 2 ]
คะแนนทั้งหมด : 6

ผู้ตั้งข้อความ
bambo005
เอสปาด้า#4
เอสปาด้า#4
bambo005

ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY   ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY EmptySun Apr 03, 2011 5:06 pm

ทรงแรก
[You must be registered and logged in to see this image.]

ทรงใหม่

[You must be registered and logged in to see this image.]
ขึ้นไปข้างบน Go down
Ginzistor
หน่วยพิทักษ์ที่ 3
หน่วยพิทักษ์ที่ 3
Ginzistor

ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY   ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY EmptySun Apr 03, 2011 5:13 pm

ผมชอบอัน2 เหตุผล : ไม่ชอบทรงแรก
http://bleachfc.forumth.com
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY   ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY EmptySun Apr 03, 2011 5:22 pm

ผมชอบ ทรง แรก ครับ เท่ดี :P
Pokawit
เอสปาด้า#1
เอสปาด้า#1
Pokawit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY   ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY EmptySun Apr 03, 2011 6:54 pm

ผมชอบทรงแรกครับ มันดูเท่และมีเสน่กว่าทรงผมใหม่และดูมีอำนาจและความดหดมากกว่าทรงผมใหม่ที่ผมว่า ไม่ค่อยเท่ :D

ข้อเปรียบเทียบระหว่างทรงผมใหม่และเก่าของFRAKY
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1