มาสมัครกันเยอะๆนะครับ^^
มาสมัครกันเยอะๆนะครับ^^
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ???

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ??? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ???   ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ??? EmptySun Apr 03, 2011 6:41 am

นี่ ท่าน Admin ครับ หรือ Mini Admin ก็ได้ ช่วยหน่อยดิ ผมโพส ไป 20 ครั้ง แล้ว ทำไม ยังเป็น ยมทูต ฝึกหัดอยู่หล่ะ ช่วยทีนะครับ 😕 😕 😕
ขึ้นไปข้างบน Go down
sermpat2000
หน่วยพิทักษ์ที่ 5
หน่วยพิทักษ์ที่ 5
sermpat2000

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ???   ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ??? EmptySun Apr 03, 2011 9:08 am

มีการเปลี่ยนแปลงยศนิดหน่อยต้องไปถามคุณGinzistorเอานะ
Pokawit
เอสปาด้า#1
เอสปาด้า#1
Pokawit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ???   ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ??? EmptySun Apr 03, 2011 9:39 am

เกิดการเปลี่ยนแปลงอะไรเหรอ คุณ Ginzistor ช่วยมาตอบ ณ ที่นี้ด้วย ผมอยากรู้เหมือนกีัน ขอบคุณครับ
Ginzistor
หน่วยพิทักษ์ที่ 3
Ginzistor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ???   ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ??? EmptySun Apr 03, 2011 12:39 pm

คือตอนนี้เราได้ปรับยศใหม่หมดครับ ต้องขออภัยจริงๆที่ผมไม่ได้แจ้งให้ทุกคนทราบ

คือตอนนี้ถ้าจะเลื่อนยศต้องโพส25ขึ้นครับ

ขออภัยมานะที่นี้ Ginzistor
http://bleachfc.forumth.com
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ???   ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ??? EmptySun Apr 03, 2011 5:24 pm

ครับ ๆ ขอบคุณ ครับ ท่าน Admin ;)
Pokawit
เอสปาด้า#1
เอสปาด้า#1
Pokawit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ???   ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ??? EmptyTue Apr 05, 2011 3:15 pm

ผู้มาเยื พิมพ์ว่า:
ครับ ๆ ขอบคุณ ครับ ท่าน Admin ;)

ถามไรหน่อย คุณเป็นผู้มาเยือนไม่ได้เป็นสมาชิกแล้วจะขอบคุณทำไมละครับ ถ้าไม่ใช่สมาชิกไม่จำเป็นต้องตอบก็ได้ครับ<ไม่ได้ต้องการปั๊มไม่รู้ด้วยว่าปั๊มคือไร>
Ginzistor
Ginzistor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ???   ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ??? EmptyTue Apr 05, 2011 3:37 pm

Pokawit พิมพ์ว่า:

ถามไรหน่อย คุณเป็นผู้มาเยือนไม่ได้เป็นสมาชิกแล้วจะขอบคุณทำไมละครับ ถ้าไม่ใช่สมาชิกไม่จำเป็นต้องตอบก็ได้ครับ<ไม่ได้ต้องการปั๊มไม่รู้ด้วยว่าปั๊มคือไร>

ถึงคุณ pokawit

ผู้มาเยือน นี่คือ คนที่ถูกลบ ID ครับ เพราะเว็บนี้จะโพส,เห็นรูป หรือ ลิ้งค์ เฉพาะสมาชิกครับ ^^
Pokawit
เอสปาด้า#1
เอสปาด้า#1
Pokawit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ???   ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ??? EmptyTue Apr 05, 2011 4:06 pm

Ginzistor พิมพ์ว่า:
Pokawit พิมพ์ว่า:

ถึงคุณ pokawit

ผู้มาเยือน นี่คือ คนที่ถูกลบ ID ครับ เพราะเว็บนี้จะโพส,เห็นรูป หรือ ลิ้งค์ เฉพาะสมาชิกครับ ^^

ครับๆเข้าใจแล้วครับ ขอโทษด้วยนะครับ <นี่คือการปั๊มกระทู้ป่าวกลัวโดนBAN>
Ginzistor
Ginzistor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ???   ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ??? EmptyTue Apr 05, 2011 6:51 pm

ไม่หรอกครับ คนไม่รู้ย่อมไม่ผิด พ่อผมพูดบ่อย(แต่เวลาผมไม่รู้จะว่าผมโง่? TT")

ทำไมยศไม่ขึ้นอะครับ ???
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1