มาสมัครกันเยอะๆนะครับ^^
มาสมัครกันเยอะๆนะครับ^^
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ประกาศเรื่องการปั้มกระทู้

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
sermpat2000
หน่วยพิทักษ์ที่ 5
หน่วยพิทักษ์ที่ 5
sermpat2000

ประกาศเรื่องการปั้มกระทู้ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประกาศเรื่องการปั้มกระทู้   ประกาศเรื่องการปั้มกระทู้ EmptyFri Apr 01, 2011 10:23 pm

คุณPokawitกรุณาอย่าปั้มกระทู้นะครับ
ถ้าปั้มอีกผมจะแบน7วัน

ด้วยความหวังดีจากMini Admin
:D :D :D
ขึ้นไปข้างบน Go down
Pokawit
เอสปาด้า#1
เอสปาด้า#1
Pokawit

ประกาศเรื่องการปั้มกระทู้ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศเรื่องการปั้มกระทู้   ประกาศเรื่องการปั้มกระทู้ EmptySat Apr 02, 2011 10:07 am

ครับเข้าใจแล้วครับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศเรื่องการปั้มกระทู้   ประกาศเรื่องการปั้มกระทู้ EmptySat Apr 02, 2011 2:59 pm

ว่าแล้ว ต้องเป็น คุณ Pokawit เห็น ปั้มหลาย ที ละ คราวนี้ Edit เอานะครับ :)

ประกาศเรื่องการปั้มกระทู้
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1